Home NEWS Mshabika afunguka saababu za Lolilo kutokuwa Msanii Mzuri tazama hapa

Mshabika afunguka saababu za Lolilo kutokuwa Msanii Mzuri tazama hapa

230
0

Nimaraschachi machabiki ndani ya Buja Fleva kufunguka nakusema ukweli kuhusu wa imbaji wa Buja Fleva, akizungumuza na zabuja tv mshabiki alisema ninani msanii ana mukubali kuliko wengine na niyopi ana hisi kuwa bado aja mufurahisha kwa uyimbaji wake pia ali alitabiri nyota ya msanii chipukizi Msamaria Danielo kutoka mkowani Rumonge ambao siku zambele atakuwa Msanii mzuri endapo ata fata usha uri wa wasanii wakubwa. Tizama hapa chini

6190cookie-checkMshabika afunguka saababu za Lolilo kutokuwa Msanii Mzuri tazama hapa
Previous articleVIDEO MPYA : Jeanine Jaja kakutetea hii “Dufise Imana” Itazama hapa | Download
Next articleVIDEO MPYA : B Kobra ft Mo’W Kenzie – Fine Girl | DOWNLOAD

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here