Home NEWS VIDEO MPYA : Jeanine Jaja kakutetea hii “Dufise Imana” Itazama hapa...

VIDEO MPYA : Jeanine Jaja kakutetea hii “Dufise Imana” Itazama hapa | Download

443
0

Muimbaji wanimbo za kumutukuza Mungu (Gospel Music) Jeanine Jaja ambaye ni mwezi mii alikuwa ame achiwa wimbo Kukutari Bayari na ikiwa imesha tizamwa nawa tazamaji zai ya 7.000 Views. Jeanine Jaja marahii ame kuletea Dufise Imana itazame hapa na Download.

  1. 1.

https://www.youtube.com/watch?v=lAbSiBt8UUE

MSHABIKI ASEMA SABABU ZA LOLILO KUTO KUWA MSANII MZURI

6220cookie-checkVIDEO MPYA : Jeanine Jaja kakutetea hii “Dufise Imana” Itazama hapa | Download
Previous articleVIDEO MPYA : Wiz Desinger kushirikishwa na Mos’B na kukuletaha Pause Itazame Hapa | Donload
Next articleMshabika afunguka saababu za Lolilo kutokuwa Msanii Mzuri tazama hapa

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here