Home NEWS Kidumu atangaza wimbo wake mpya akiwa studio tazama hapa Video Instagram

Kidumu atangaza wimbo wake mpya akiwa studio tazama hapa Video Instagram

223
0

Msanii nguru wa mziki inchi Burundi ambeye ana ishi inchini kenya Kidum kupitia ukurasa wake wa instagrama hapo jana ameposti video akiwa studio huku ikisikika nyimbo yake ya kumutukuza Mungu mpya, Kidum kupitia ukurasa wake uyo ali ambatanisha naujumbe nakuandika : Another Gospel song to praise the Almighty God. Thank you lord to always give me a chance to sing for you. People always tell me that I should fully serve you.

Tazama hapa video instagram

NATACHA AJUWI KUIMBA MSHABIKI AMCHANA WAZIZAZI |WIZ DESIGNER AACHE KUBORONGA AFANYE MA COLLABO

5660cookie-checkKidumu atangaza wimbo wake mpya akiwa studio tazama hapa Video Instagram
Previous articleBongo: Msanii Diamond anununwa gari jipya ndani ya Miezi miwili anunuwa gari mbili
Next articleBelle9ice kuposti video ya nusu uchi ya zuwa gunzo kwenye ukurasa wake tazama hapa Video Instagram

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here