Home ZABUJA TV VIDEO NSHASHA : ZABUJA TV | Kumbe Star Chidi anatumika kazi ya...

VIDEO NSHASHA : ZABUJA TV | Kumbe Star Chidi anatumika kazi ya umotari (Bodaboda)Atowa ushauri kwa wasanii wenzake kuchapa kazi | Download

219
0

Maisha nikutafuta na siyo kulalama, mu imbaji Chidi kutoka mkowani Rumonge ame amuwa kubaini kaziyake nakuonekana kuwa ni boda boda muzuri huku akichapakazi ili ajipatie malipo yaku lipastudio pia Chidi ame washa uri wengine mastar kuchapa kazi, hatilia kipindi chote hapa

23170cookie-checkVIDEO NSHASHA : ZABUJA TV | Kumbe Star Chidi anatumika kazi ya umotari (Bodaboda)Atowa ushauri kwa wasanii wenzake kuchapa kazi | Download
Previous articleINKURU ISHUSHE : Umunonotsi Bukuru Léonce abandanya gukora amateka muma kungu
Next articleVIDEO LYRICS | Mt Number One – Rosaline | Download

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here