Home VIDEOS Video MPYA: Dr Claude katuletea hii Ivyababiri itazame hapa

Video MPYA: Dr Claude katuletea hii Ivyababiri itazame hapa

318
0

Ningulu wamuziki wa Buja Fleva ambae time hii ametuletea video mpya ya wimbo wake uitwao Ivyababiri ikubwukwe kuwa audio yawo alikuwa amesha iweka hadharani nimwezi umojasasa ume isha nailikuwa imesha sikilizwa na wasikilizaji zaidi 5000 views kwenye YouTube  unaweza ukaitazama hapa.

HAKUNA MUIMBAJI BURUNDI KAMA BIG FIZZO | DJ KIUNO AWAPA MAKAVU WAIMBAJI WABURUNDI

4090cookie-checkVideo MPYA: Dr Claude katuletea hii Ivyababiri itazame hapa
Previous articleAkon amupuuzia mwizi aliemuibia gari
Next articleVideo MPYA : Freema Boye kakuletea hii Mon Bébé | Download

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here