Home VIDEOS VIDEO MPYA : The Twins Band wakuletea “Panda Mlima” itazama hapa

VIDEO MPYA : The Twins Band wakuletea “Panda Mlima” itazama hapa

294
0

Kundi lawa imbaji kutoka Mkuwani Rumonge linafahamika kwajina THE TWINS BAND nile undwa na waimbaji kama Kamanda Mkuu, H-Bek na Bora Queen baada yakuwachia video yawo yavimbo Nimekata Tama ni myezi miwili ilio kwisha sasa The Twins Band wamekuletea Panda Mlima unaweza kuitazama Hapa.

Tigger Brizz aongelea surprise ya wimbo wake | Summer Part Show

7251cookie-checkVIDEO MPYA : The Twins Band wakuletea “Panda Mlima” itazama hapa
Previous articleTanzia : Mke wa Nziza Desire Bijoux Afariki dunia
Next articleWiz Designer asema ndotozake za Mziki inje ya Burundi

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here